AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| โมเดน่า | เสมอ | ยูเว่ สตาเบีย | โมเดน่า | เสมอ | ยูเว่ สตาเบีย | |
| 24.97% | 34.57% | 40.46% | 75.03% | 65.43% | 59.54% | |
| 75.06% | 65.36% | 59.58% | 75.06% | 65.36% | 59.58% | |
| 37.46% | 32.86% | 29.69% | 74.91% | 65.71% | 59.38% | |
| 61.06% | 68.06% | 70.88% | 77.88% | 63.88% | 58.24% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Sbobet |
เปิด ก่อน |
0.88 0.89 |
0/0.5 0/0.5 |
1.02 1.03 |
2.12 2.21 |
3.00 2.96 |
3.36 3.42 |
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.79 0.79 |
0/0.5 0/0.5 |
0.99 0.99 |
2.08 2.08 |
2.88 2.88 |
3.37 3.37 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.87 0.86 |
0/0.5 0/0.5 |
1.01 1.01 |
2.16 2.16 |
3.00 3.05 |
3.50 3.50 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
2.10 2.10 |
2.87 2.90 |
3.40 3.30 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.78 0.83 |
0/0.5 0/0.5 |
1.03 0.98 |
1.96 2.15 |
3.20 3.10 |
3.70 3.60 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
0.83 0.83 |
0/0.5 0/0.5 |
0.99 0.99 |
2.14 2.14 |
3.00 3.00 |
3.40 3.50 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
0.84 0.83 |
0/0.5 0/0.5 |
0.98 0.98 |
2.10 2.10 |
3.10 3.10 |
3.40 3.40 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.87 0.89 |
0/0.5 0/0.5 |
0.99 1.03 |
2.25 2.21 |
3.00 3.05 |
3.30 3.35 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.87 0.89 |
0/0.5 0/0.5 |
0.99 1.03 |
2.25 2.21 |
3.00 3.05 |
3.30 3.35 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.77 0.82 |
0/0.5 0/0.5 |
0.96 0.95 |
2.10 2.15 |
2.95 3.05 |
3.70 3.60 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
1.20 1.10 |
0.50 0.50 |
0.60 0.65 |
2.10 2.20 |
3.05 3.05 |
3.75 3.45 |
| [ITA D2-6] โมเดน่า | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 38 | 15 | 10 | 13 | 49 | 36 | 55 | 6 | 39.5% |
| ทีมเหย้า | 19 | 9 | 4 | 6 | 28 | 17 | 31 | 10 | 47.4% |
| ทีมเยือน | 19 | 6 | 6 | 7 | 21 | 19 | 24 | 5 | 31.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 15 | 11 | 12 | 22 | 18 | 56 | 6 | 39.5% |
| ทีมเหย้า | 19 | 9 | 7 | 3 | 10 | 5 | 34 | 5 | 47.4% |
| ทีมเยือน | 19 | 6 | 4 | 9 | 12 | 13 | 22 | 8 | 31.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 50.0% | |
| [ITA D2-7] ยูเว่ สตาเบีย | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 38 | 11 | 18 | 9 | 44 | 45 | 51 | 7 | 28.9% |
| ทีมเหย้า | 19 | 8 | 9 | 2 | 25 | 15 | 33 | 7 | 42.1% |
| ทีมเยือน | 19 | 3 | 9 | 7 | 19 | 30 | 18 | 10 | 15.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 15 | 15 | 8 | 25 | 16 | 60 | 4 | 39.5% |
| ทีมเหย้า | 19 | 9 | 8 | 2 | 13 | 5 | 35 | 4 | 47.4% |
| ทีมเยือน | 19 | 6 | 7 | 6 | 12 | 11 | 25 | 6 | 31.6% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% | |
| โมเดน่า | vs | ยูเว่ สตาเบีย |